Responsive Theme - en to is translation catalogue (141 entries)

en: 404 &#8212; Fancy meeting you here!
is: 404 &#8212; Gott að hitta þig hérna

en: Don&#39;t panic, we&#39;ll get through this together. Let&#39;s explore our options here.
is: Ekki örvænta! Við náum þessu saman.

en: You can return
is: Þú getur snúið til baka

en: Home
is: Heim

en: &larr; Home
is: &larr; Heim

en: or search for the page you were looking for
is: eða leita að síðu

en: Daily Archives: %s
is: Daglegt safn: %s

en: Monthly Archives: %s
is: Mánaðarlegt safn: %s

en: Yearly Archives: %s
is: Árlegt safn: %s

en: Blog Archives
is: Blog safn

en: Permanent Link to %s
is: Varanlegur hlekkur til %s

en: <span class="%1$s">Posted on</span> %2$s by %3$s
is: <span class="%1$s">Skráð þann</span> %2$s af %3$s

en: View all posts by %s
is: Skoða færslur eftir %s

en: No Comments &darr;
is: Engar athugasemdir &darr;

en: 1 Comment &darr;
is: Engar athugasemdir &darr;

en: % Comments &darr;
is: % athugasemdir &darr;

en: Pages:
is: Síður:

en: Tagged with:
is: Merk með:

en: Posted in %s
is: Skráð í %s

en: Edit
is: Breyta

en: &#8249; Older posts
is: &#8249; Eldri færslur

en: Newer posts &#8250;
is: Nýrri færslur &#8250;

en: Read more &#8250;
is: Lesa meira &#8250;

en: This post is password protected. Enter the password to view any comments.
is: Þessi póstur er varinn með lykilorði. Sláðu inn lykorð til að skoða athugasemdir.

en: &#8249; Older comments
is: &#8249; Eldri athugasemdir

en: One comment on &ldquo;%2$s&rdquo; | %1$s comments on &ldquo;%2$s&rdquo;
is[0]: Ein athugasemd skráð fyrir &ldquo;%2$s&rdquo;
is[1]: %1$s athugasemdir skráðar fyrir &ldquo;%2$s&rdquo;

en: Newer comments &#8250;
is: Nýrri athugasemdir &#8250;

en: for
is: fyrir

en: Name
is: Nafn

en: E-mail
is: Netfang

en: Website
is: Heimasíða

en: scroll to top
is: Fara upp

en: powered by
is: drifið af

en: http://wordpress.org/
is: http://is.wordpress.org/

en: Hello, World!
is: Halló, heimur!

en: Your H2 subheadline here
is: Þín H2 undirfyrirsögn hérna

en: Your title, subtitle and this very content is editable from Theme Option. Call to Action button and its destination link as well. Image on your right can be an image or even YouTube video if you like.
is: Fyrirsögnin þín, undirfyrirsögn og efnið er hægt að breyta í Valmöguleikar Þemu. Einnig Kall til aðgerða hnappur og síðan sem þú vísar á. Myndin til hægri getur verið mynd eða jafnvel YouTube myndband ef þú villt.

en: Call to Action
is: Kalla eftir aðgerð

en: &#8249; Return to
is: &#8249; Snúa til baka til

en: Don't panic, we'll get through this together. Let's explore our options here.
is: Haltu ró þinni, við skulum skoða þetta saman. Könnum möguleikana.

en: home
is: heim

en: Search Results for: %s
is: Leitarniðurstaða fyrir: %s

en: Your search for
is: Þín leit að

en: did not match any entries
is: passaði ekki við neinar færslur

en: search here &hellip;
is: leita hérna &hellip;

en: Go
is: Áfram

en: Image Information
is: Upplýsingar um mynd

en: Full Size:
is: Full stærð:

en: Aperture: f&#47;
is: Brennihlutfall: f&#47;

en: Focal Length:
is: Brennivídd:

en: Shutter:
is: Hraði:

en: Camera:
is: Myndavél:

en: In Archive
is: Í safni

en: Home Widget 1
is: Heim aukahlut 1

en: This is your first home widget box. To edit please go to Appearance > Widgets and choose 6th widget from the top in area six called Home Widget 1. Title is also manageable from widgets as well.
is: Þetta er fyrsta valboxið þitt. Til þess að breyta því ferðu í Appearance > Widgets og veldu 6. valboxið frá toppi í svæði sex, kallað "Home Widget 1". Þú getur einnig breytt fyrirsögninni.

en: Home Widget 2
is: Heim aukahlut 2

en: This is your second home widget box. To edit please go to Appearance > Widgets and choose 7th widget from the top in area seven called Home Widget 2. Title is also manageable from widgets as well.
is: Þetta er annað valboxið þitt. Til þess að breyta því ferðu í Appearance > Widgets og veldu 7. valboxið frá toppi í svæði sex, kallað "Home Widget 2". Þú getur einnig breytt fyrirsögninni.

en: Home Widget 3
is: Heim aukahlut 3

en: This is your third home widget box. To edit please go to Appearance > Widgets and choose 8th widget from the top in area eight called Home Widget 3. Title is also manageable from widgets as well.
is: Þetta er þriðja valboxið þitt. Til þess að breyta því ferðu í Appearance > Widgets og veldu 8. valboxið frá toppi í svæði sex, kallað "Home Widget 3". Þú getur einnig breytt fyrirsögninni.

en: About
is: Um

en: Categories
is: Flokkar

en: Latest Posts
is: Seinustu færslur

en: Pages
is: Síður

en: Top Menu
is: Top valborði

en: Header Menu
is: Haus valborði

en: Sub-Header Menu
is: Undir-haus valborði

en: Footer Menu
is: Fót valborði

en: Archive for
is: Safn fyrir

en: Search results for
is: Leitarniðurstöður fyrir

en: Posts tagged
is: Færslur merktar

en: All posts by
is: Allir póstar eftir

en: Error 404
is: Villa 404

en: Page
is: Síða

en: Untitled
is: Engin fyrirsögn

en: Main Sidebar
is: Aðal hliðarborði

en: Area One - sidebar.php
is: Svæði 1 - sidebar.php

en: Right Sidebar
is: Hægri hliðarborði

en: Area Two - sidebar-right.php
is: Svæði 2 - sidebar-right.php

en: Left Sidebar
is: Vinstri hliðarborði

en: Area Three - sidebar-left.php
is: Svæði 3 - sidebar-left.php

en: Left Sidebar Half Page
is: Vinstri hliðarborði - hálf síða

en: Area Four - sidebar-left-half.php
is: Svæði 4 - sidebar-left-half.php

en: Right Sidebar Half Page
is: Hægri hliðarborði - hálf síða

en: Area Five - sidebar-right-half.php
is: Svæði 5 - sidebar-right-half.php

en: Area Six - sidebar-home.php
is: Svæði 6 - sidebar-home.php

en: Area Seven - sidebar-home.php
is: Svæði 7 - sidebar-home.php

en: Area Eight - sidebar-home.php
is: Svæði 8 - sidebar-home.php

en: Gallery Sidebar
is: Myndafn - hliðarborði

en: Area Nine - sidebar-gallery.php
is: Svæði 9 - sidebar-gallery.php

en: Theme Options
is: Valmöguleikar þemu

en: Options Saved
is: Valmöguleikar Vistaðir

en: Theme Elements
is: Hlutar þemu

en: Disable Breadcrumb Lists?
is: Gera brauðmola óvirka?

en: Check to disable
is: Hakaðu til að gera óvirkt

en: Disable Call to Action Button?
is: Gera Kall til aðgerðar-hnapp óvirkan

en: Save Options
is: Vista breytingar

en: Logo Upload
is: Logo upphleðsla

en: Custom Header
is: Breyta haus

en: Need to replace or remove default logo?
is: Viltu breyta eða fjarlæga sjálfvalið logo?

en: <a href="%s">Click here</a>.
is: <a href="%s">Smelltu hér</a>.

en: Home Page
is: Forsíða

en: Headline
is: Fyrirsögn í haus

en: Enter your headline
is: Skrifaðu fyrirsögn í haus

en: Subheadline
is: Undirfyrirsögn

en: Enter your subheadline
is: Skrifaðu undirfyrirsögn

en: Content Area
is: Efnissvæði í haus

en: Enter your content
is: Skrifaðu efnið þitt

en: Call to Action (URL)
is: Kall til aðgerða (vefslóð)

en: Enter your call to action URL
is: Skráðu Kall til aðgerða-vefslóð

en: Call to Action (Text)
is: Kall til aðgerða-texti

en: Enter your call to action text
is: Skrifaðu Kall til aðgerða-texta

en: Featured Content
is: Áhersluefni (mynd)

en: See Docs
is: Skoða hjálp

en: Paste your video or image source
is: Límdu inn myndband eða mynd frumkóða

en: Webmaster Tools
is: Vefstjóraverkfæri

en: Google Site Verification
is: Google Site Staðfesting

en: Enter your Google ID number only
is: Eingöngu Google ID númer

en: Bing Site Verification
is: Bing Site Staðfesting

en: Enter your Bing ID number only
is: Eingöngu Bing ID númer

en: Yahoo Site Verification
is: Yahoo Site Staðfesting

en: Enter your Yahoo ID number only
is: Eingöngu Yahoo ID númer

en: Site Statistics Tracker
is: Kóði til að fylgjast með heimsóknum

en: Leave blank if plugin handles your webmaster tools
is: Skildu eftir autt ef viðbót sér um heimsóknartölur

en: Google Analytics, StatCounter, any other or all of them.
is: Google Analytics, StatCounter, einhver eða allir

en: Social Icons
is: Tákn fyrir tengslanetasíður

en: Enter your Twitter URL
is: Twitter vefslóðin þín

en: Enter your Facebook URL
is: Facebook vefslóðin þín

en: Enter your LinkedIn URL
is: Linkedin vefslóðin þín

en: Enter your YouTube URL
is: YouTube vefslóðin þín

en: Enter your StumbleUpon URL
is: StumbleUpon vefslóðin þín

en: RSS Feed
is: RSS Efnisstraumur

en: Enter your RSS Feed URL
is: RSS vefslóðin þín

en: Enter your Google+ URL
is: Google+ vefslóðin þín

en: Enter your Instagram URL
is: Intstagram vefslóðin þín

en: Enter your Pinterest URL
is: Pintrest vefslóðin þín

en: Enter your Yelp! URL
is: Yelp vefslóð

en: Enter your Vimeo URL
is: Vimeo vefslóð

en: Enter your foursquare URL
is: Foursquare vefslóð

en: Custom CSS Styles
is: Sérsniðin CSS stílblöð

en: CSS Tutorial
is: CSS leiðbeiningar

en: Enter your custom CSS styles.
is: Settu sérsniðna CSS stílblaðið þitt hérna.
